125
206272

Italiensk skola 1700-tal

(Italia)
Lähtöhinta
15 000 - 18 000 SEK
1 310 - 1 580 EUR
1 380 - 1 660 USD
Vasarahinta
Ei myyty
Italiensk skola 1700-tal
(Italia)

Italian school 18th century. Landscape with ruin

Canvas 83 x 100 cm.

Krackelyrer, lagningar.